ขอ how to จีบรุ่นพี่ผู้ชายที่มีคุยเยอะหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเราแอบชอบรุ่นพี่คนึงเขาอยู่ มีวันนึงในหัวเราคิดอะไรไม่รู้ จึงลองทักรุ่นพี่คนนั้นไปว่า "พี่คะ " พี่เขาตอบว่า "ว่าไงครับ" เราจึงรวบรวบความกล้าบอกพี่เขาว่า"พี่คะหนูจีบพี่ได้มั้ยคะ-///- พี่เขาบอกว่า"คุยๆกันไปก่อน" Whatคืออะไร เราก็เลยตอบไปว่า ก็ได้ค่ะ เราคุยกับพี่เขามาได้หลายวัน เราเลยไปปรึกษาเพื่อนสนิท เอ(นามสมมุติเพื่อนสนิท) เอบอกว่าแฟนกูมีเบอร์พี่ยู เราเลยตอบไปว่า เฮ้ยได้ไงวะ เอ:ก็ไอ่บี(นามสมมุติแฟนของเอ)อยู่ข้างบ้านเขาอะ เรา:จริงดิ
เอ:เออ
เรา:แปบนะง
เอ:เออ
เรา:บีกูขอเบอร์พี่ดี(นามสมมุติคนที่เราแอบชอบ)หน่อยดิ
บี:เอาไปทำไมวะ
เรา:เออหน่าา
บี:เออๆเดี๋ยวกูขอพี่ให้
บี:
เรา:ว่า
บี:เเต่พี่ดีมีคนคุยเยอะนะ
เรา:ก็ช่างดิ(แต่ในใจโครตกลัวเลยว่าเค้าจะมีแฟนก่อน😭😭)
เรื่องมันเป็นเเบบนี้เราก็เลยมาขอ how to จีบรุ่นพี่ที่มีคนคุยเยอะ
แสดงความคิดเห็น