ตามหาเพลงสากลที่ผู้หญิงร้อง ตื่อดื่อดื่อดือดือดื้อ ตือดื่อดือดือดือดื้อ ตือดื้อดื้อดื้อดื๊อตือดือตือดื้อ

สวัสดีค่า เข้าเรื่องเลยนะคะคือเราได้ฟังเพลงนึงแบบผ่านๆโดยบังเอิญ แต่มันติดหูมากเลยค่ะ แล้วเราก็จำได้แค่ทำนองเพลงนิดเดียวㅠㅠ ลองถามเพื่อนดูไม่มีใครนึกออกเลยค่ะ เพลงที่จขกท.ได้ยินเป็นเพลงสากลที่ผู้หญิงร้อง ทำนองแบบ ตื่อดื่อดื่อดือดือดื้อ ตือดื่อดือดือดือดื้อ ตือดื้อดื้อดื้อดื๊อตือดือตือดื้อ คือแบบเป็นเครียดมากเลยค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ แง🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่