ว่าด้วยค่าใช้จ่ายในการบวชพระครับ

ผมเป็นแค่ผู้ชายคนนึงที่กำลังจะอายุ 25 ปีบริบูรณ์ ในเดือนมิถุนายนนี้ ว่าจะบวชเบญจเพส แต่การที่จะบวชต้องใช้เงินหลักหมื่นเลย ซึ่งสำหรับผมมันเป็นเงินที่เยอะ ผมไม่รู้ทำไมถึงใช้เงินเยอะขนาดนั้นในการบวช ::::อยากถามผู้รู้นะครับว่า ต้องมีค่าอะไรมั้งที่ต้องเตรียม ผมจะเตรียมเรื่องค่าใช้จ่ายน่ะครับ ผมจะได้หาเงินเพราะตอนนี้เอาตรงๆ เงินเกบผมไม่ถึง หมื่นด้วยซ้ำ555 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่