DVD-R ยี่ห้อ Ribest เก็บข้อมูลดีไหมครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับ ก่อนหน้านี้ใช้ Imation แต่ตอนนี้เขาไม่มาขายตามร้านค้าไอทีในเขตจังหวัดผมแล้ว แต่วันนี้ไปเห็นแผ่นยี่ห้อนี้ในเว็บของ Advice Shop Online ราคาแพ็คนึงอยู่ที่ประมาณ 250 บาท/กล่อง (50 แผ่น) เลยอยากทราบว่ายี่ห้อนี้ดีไหมครับ เก็บข้อมูลได้นานเท่าไหร่ ใครเคยใช้เล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ปล.เห็นยี่ห้อนี้ใช้ชื่อขึ้นต้น Ri ไม่รู้ว่าเป็นเจ้าเดียวกับที่ผลิต Ritex กับ Ridata หรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่