[SR] โชคดีมาก ที่ได้เสริมจมูก ฟรี ที่ DSC clinic (drsineclinic)

สวัสดีค่ะ นี่เป็นกระทู้แรกในพันทิปของเรา วันนี้อยากมาแชร์ประสบการณ์ ว่าของฟรี มีจริงบนโลกนี้ 5555555 เข้าเรื่องเลยดีกว่านะคะ

เราได้รับสิทธิ์เสริมจมูกฟรี จากกิจกรรมไลฟ์สดที่เพจ Dr.sineclinic (DSC Aesthetic Clinic)

คือติดตามคลีนิกนี้มานานแล้ว อยากทำจมูกมาก เล่นเกมกับไลฟ์สดแค่3ครั้ง ครั้งที่4 ได้รางวัลเลย55555 ดีใจแบบมากๆ ไม่คิดว่าจะได้ทำศัลยกรรม ฟรี มูลค่า 15,999 บาทเลยนะคะ

มาดูกันหลังทำเป็นอย่างไรบ้าง ตั้งแต่วันแรกจนครบ10วัน ในรูปบวมสุดก็แค่3วันแรก ผิวเราช้ำง่ายมากๆด้วยค่ะ ทรงจมูกคือถูกใจมาก

จมูกของเราก่อนทำ คือ แบนราบไปเลยค่ะ วันที่เราเสริมจมูกฟรี ตื่นเต้นมาก หมอเคนหล่อมากค่ะ อิอิ มือเบา ฉีดยาชาไม่เจ็บเลยค่ะ จี๊ดๆๆๆๆๆ นิดนึง ทำไม่นานค่ะ แปปเดียว ลุกขึ้นมีดั้งสวยปังถูกใจมาก พี่ๆพนักงานดูแลดีมาก เป็นกันเอง คลีนิกสะอาดไฮโซเลยค่ะ

ตอนนี้มีดั้งที่สวยงามปังมากๆค่ะ เพื่อนๆถามกันใหญ่เลยทำที่ไหน บวมช้ำน้อยมาก เราไม่ได้หยุดงานเลย ทำงานตลอดตั้งแต่ศัลกรรมจมูกมา ดีใจมากๆค่ะที่ได้ทำจมูกฟรีที่ DSC Aesthetic Clinic (Dr.sineclinic)

ใครอยากโชคดีแบบเราให้ติดตามเพจของ Dr.sineclinic ไว้เลยนะคะ ที่นี่แจกจริงแน่นอนค่ะคอนเฟิร์ม
ชื่อสินค้า:   DSC Clinic (Dr.sineclinic )
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้าหรือบริการมาใช้รีวิวฟรี โดยไม่ต้องคืนสินค้าหรือบริการนั้น
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่