Teamviewer นี่ถ้าใช้กับเพื่อนคนที่เค้าดูแลเว็บไซต์จะรู้มั้ยครับ

คือจะอัดหน้าจอจากคลิปจากเว็บนึงครับทีนี้เพื่อนอยู่คนละ จว. ถ้าเพื่อนเข้ามาคุมเครื่องเราคนดูแลเว็บไซต์
หรือระบบของเว็บจะตรวจเจอมั้ยครับว่าคนละip (เว็บมีกฎว่าห้ามมีเกิน1ipในidนึงครับ)
ปล.จะอัดคลิปหน้าจอครับ
แสดงความคิดเห็น