อยากเรียนคณะแพทย์แผนไทยอภัยภูเบศร ม.บูรพา (แพทย์แผนไทยประยุกต์) #dek63

สวัสดีค่ะ 🙏🏻 หนูเป็นเด็ก63นะคะ อยากเรียนคณะเเพทย์เเผนไทยอภัยภูเบศร ม.บูรพามากๆ เลยอยากรู้ว่าพี่ๆ ที่เรียนคณะต้องเตรียมตัวยังไงบ้างคะ ตอนนี้ควรเน้นวิชาอะไรเป็นพิเศษมั้ยคะ อยากให้พี่ๆให้คำแนะนำเกี่ยวกับการเตรียมตัว แล้วก็แนะนำหลายๆเลยก็ได้ค่ะ 55555 แล้วก็อยากทราบว่าเรียนเป็นยังไง หอเป็นยังไง อะไรแบบนี้อะค่ะ
ปล.มันจะมีรอบรับตรงโควตาเครือญาติแพทย์แผนไทย ม.บูรพา ใช่มั้ยคะพอดีพี่หนูก็เรียนแพทย์แผนไทยค่ะ แต่รอบนี้รับแค่5คนเองง 😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่