ถามเกี่ยวกับ google earth และ google street view อีกหน่อยครับ

ผมอยากรู้ว่า ถ้าเราไม่ได้ให้ใครมาถ่ายอะไรในบ้าน รั้วก็มีสูงๆ  เป็นไปได้ไหมว่า ตัวเราเวลาอยู่ในรั้วบ้าน(นอกตัวบ้าน) หน้าเราตัวเราจะไปเด่นหราอยู่ในกูเกิ้ลเอริธ กับ กูเกิ้ล สตรีทวิวน่ะครับ 55555  ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview