ผู้หญิงที่เล่นน้ำกับครอบครัวเมื่อตอนใกล้ค่ำ ที่หาดถ้ำพัง บนเกาะสีชัง ในวันที่ 4 พค. เธอน่ารักจังครับ 😣

กระทู้สนทนา
ผมนั่งเล่นบนชายหาดมองดูเพื่อนเล่นน้ำ แต่กลับมีเธอคนหนึ่งที่เล่นน้ำใกล้ๆกลุ่มเพื่อนผม ทำให้จุดโฟร์กัสผมเปลี่ยนไป เปลี่ยนไปมองเธอ เธอใส่เสื้อจั๊มสูทคอปก ลายสก็อตขาวดำ รวบผม มองดูอายุราวๆ 17-18 (เดามาก) ตอนนั้นผมเหมือนโดนมนต์สะกดอ่ะ ไม่รู้ทำไมเธอน่ารักจังเลย อยากให้เธอรู้ว่าเธอน่ารักมากๆ ตอนนี้ใจยังไม่หายชาเลย โอย หายไปจากใจผมที ทรมาร 😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่