มีค่า credit usage charge เกินเข้ามาค่ะ อยากทราบว่าค่าอะไร

บัตรเครดิตเทสโก้โลตัส อยากทราบว่า  credit usage charge คือค่าอะไร ส่งรูปไปหลังไมค์แล้วค่ะ แต่เจ้าหน้าที่ให้โทรติดต่อ เพื่อความปลอดภัยของข้อมูล แต่เงินส่วนต่างที่เกินเข้ามาคือ 2.06 บาท ทางเราแค่อยากทราบว่า ค่าอะไร
** เนื่องจากทางเราจ่ายยอดเต็มตามที่แจ้งยอดมาตลอด.  (ไม่รวม รายการผ่อนยอด 0% เพราะมันคือ 0%)

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่