บลูทูธของรถ suzuki swift พังค่ะ รบกวนช่วยแนะนำร้านซ่อมแถวรังสิตหน่อยค่ะ

บลูทูธของรถ swift พังค่ะ ไม่ใช่รุ่นล่าสุดนะคะ เหมือนน่าจะ 2014 หรือ13 เราไม่แน่ใจว่าปีไหนจำไม่ได้
ตอนแรกไม่พังค่ะแต่ที่บ้านเอาไปใช้เหมือนเปิดแค่วิทยุ แล้วมันก็เชื่อมต่อไม่ได้อีกเลย 
เราเลยลองซื้อบลูทูธถูกๆตามเน็ตมาเสียบในรถก็ใช้ไม่ได้ สามารถซ่อมที่ไหนบ้างคะแถวรังสิต แบบราคาไม่แรงมาก ปกติอยู่ประมาณกี่บาทอะคะ
แล้วถ้าให้ศูนย์ซ่อมมันจะกลับมาพังอีกมั้ยคะ หรือใครมีอุปกรณ์เสริมที่จะไม่พังอีกเลยรบกวนแนะนำเข้ามาหน่อยค่ะ
ส่วนรู USB ไม่สามารถใช้ได้ค่ะมันพัง 😭😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่