รีวิว (สั้นๆ) อยากให้มาลอง ริมแม่น้ำแควน้อย บรรยากาศดี๊ดี สงบมาก

ที่นี่ THAI CENTER SPEED PARK อ.ไทรโยค จ.กาญจนบุรี

พกเงินมา 500฿ ก็นอนได้ฟินฟินแล้ว ที่นี่พึ่งจะเปิดใหม่ไม่นานนัก วิวสวย ติดริมแม่น้ำ จะมาเป็นครอบครัว คู่รัก เพื่อนๆ หรือคนเดียว มาได้เล๊ยยย      บริการของที่นี่สามารถค้างแรมได้ 26 ท่าน  ที่นอนจะเป็น เต็นท์กระโจมติดแอร์ 9 หลัง (มีปลั๊กภายในเต็นท์)

- 🏕 เต็นท์กระโจม หลังใหญ่ ติดแอร์ มี 4 หลัง
สามารถนอนได้ 4ท่าน/หลัง

- 🏕 เต็นท์กระโจม หลังเล็ก ติดแอร์ มี 5 หลัง
สามารถนอนได้ 2ท่าน/หลัง

เช็คอิน 13.00 น. ✅
เช็คเอ้าท์ 12.00 น. ✅
หรือหากท่านนำเต็นท์มาเอง เพียงท่านละ 150฿ เท่านั้น

.

สิ่งอำนวยความสะดวก
- มีห้องน้ำส่วนตัว

- มีเตาปิ้งและอุปกรณ์ทำครัว แคมป์ปิ้ง ครบมากกกกกก มียันน้ำปลา5555

ถุงๆ บนซิ้งค์นั้น ขยะของผมเอง เดี๋ยวเอาไปทิ้งครับ 🤣

เตาแก๊ส กับกระทะ ก็มีนะ เหลือเชื่อ

สำหรับท่านที่สนใจมาที่ ต้องเตรียม อาหาร และ อุปกรณ์เครื่องใช้ส่วนตัวของท่านมาด้วยนะครับ ที่นี่ยังไม่เสร็จแบบ 100% แต่คงอีกไม่นานครับ จข. เป็นกันเองมากสุดๆ

สามารถติดต่อได้ครับ
092 605 1091

📌 ต.ศรีมงคล อ.ไทรโยค จ.กาญจนบุรี 71150
https://maps.app.goo.gl/gyBzLXWNE78kif9s8

วิถีไบท์เกอร์ ต้องโดนครับ

ขาตั้งกล้องสำคัญมากนะครับสำหรับใครที่มาคนเดียว 55555

ดาวก็สวย (ผมปรับ ได้เท่านี้จริงๆ 😭 ใช้ S9plusถ่าย)

มีโอกาสมาจะดีผม ผมนี่สดชื่นเลยฮะ

ปล.สุดท้าย อย่าลืมให้อาหาร เจ้าถิ่นด้วยนะครับ ฮ่าๆ

ขอบคุณสำหรับการอ่านรีวิวจนจบ พิมพ์ มั่วๆ งงๆ 5555 🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่