ดูรักจังเอยผลงานกำกับของคุณนกแล้วแอบเป็นห่วงผลงานเรื่องหน้าเลยครับ

ถ้าไม่ติดขัดอะไรอยากเห็นลุงอ๊อฟกำกับเรื่องนี้มาก (เจ้ากรรมนายเวร) ด้วยพล็อตเรื่องเข้มข้นมันดูเหมาะกับค่ายแอ็คอาร์ทดีครับ(เชื่อมั่นค่ายนี้) บอกตรงไม่ไว้ใจคุณนกฉัตรชัยซะเลย...
แล้วเรื่องนี้ คนเขียนบท-กำกับเป็นใครครับ?

โอ้ญ่าจะรอดไหมมมมม
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 14
รู้สึกเป็นห่วงญาญ่ากับโอ้ใน เจ้ากรรมนายเวร. จริงๆ ถ้าพี่อ๊อฟ หรือ ค่ายบอดคลาส ทำ. น่าจะเป็นละครแห่งปีเลย. แถมยังส่งขายเมืองนอกได้ เพราะดารานำเป็นที่รู้จักในร่างประเทศ
เรื่องนี้ version เก่า ทำไว้ดีมาก
Version ที่จะสร้างนี่ ดารานำดีมาก แต่กลัวบทกับการกำกับ เนื้อหาต้องแน่นและน่าติดตามจริงๆ
ขอให้ช่อง 3 พิจารณาและตรวจสอบให้ผลงานเนี๊ยบๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่