::: Michael Jackson and Diana Ross’s relationship :::

กระทู้สนทนา
กะพริบตา

นานารักเลย                         miniheart

ถอดรหัสใจMichael Jackson and Diana Ross’s relationshipinlove

รักเรื่องนี้กลายเป็นความคิดที่ได้รับการยอมรับอย่างกว้างขวางมากขึ้นในกลุ่มแฟนคลับค่ะ

เกี่ยวกับความสัมพันธ์ของไมเคิลและไดอาน่ารอสส์  เป็นมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่กว่าที่เคยคิดกันมากขึ้น

และแฟนๆส่วนใหญ่เชื่อว่าพวกเขามีความสัมพันธ์ที่ใกล้ชิดกันมาก  ทำไมนะหรือ ?

เพราะมีหลักฐานสนับสนุนความคิด บางส่วนที่จะนำมาเสนอที่นี่

ผู้เล่าจะปล่อยให้หลักฐานที่มีอยู่พูดด้วยตัวเอง โดยผู้เล่าไม่จำเป็นต้องพูดอะไรมากเลยค่ะ รัก

"และก็จะบอกเหมือนเดิมนะคะ "  "โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านและการรับชมนะคะทุกๆท่าน "คิสซือ

แผลงศร         ถอดรหัสใจ          inlove

รัก  กระทู้นี้ต่อเนื่องมาจากในกระทู้ของน้องมดนะคะ   เอามาเล่าแปะไว้เพิ่มเติมอีกหน่อยนึงค่ะ   รัก

love  ค่อยเป็นค่อยไป   เท่าที่พอจะมีเวลานะคะ love

แผลงศรปล.ถึงเวลาที่จะเปิดเผยความลับของเราแล้วนะคะไมเคิล  ไมเคิลอย่าโกรธกันน๊าาาา     inlove smile  miniheart

ศรรัก             มอบรัก                   ถอดรหัสใจ             มอบรัก                 inlove

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่