เมสซี่ โรนัลโด เนยมาร์ ใครเทพสุด

ถ้าเปรียบเทียบกันในทุกด้าน เมสซี่ โรนัลโด เนยมาร์ ใครเทพสุดครับ
1 basic ทักษะ
2 Technique เทคนิค
3 Dribbling การเลี้ยงบอล
4 Teamwork การเล่นเป็นทีม
5 Creativity การสร้างสรรค์เกมส์
6 Free-kick ฟรีคิกนอกกรอบเขตโทษ
7 Shoot power แรงเตะ
8 Shoot Accuracy ความคม
9 Heading ลูกโหม่ง
10 Speed ความเร็ว
11 Stamina ความอึด
12 Enthusiasm ความกระหายในชัยชนะ

ความคิดเห็นส่วนตัวผมนะ เนยมาร์เทคนิคดีสุด โรนัลโดมีความกระหายในชัยชนะมากสุด แต่ถ้าโดยรวมทุกอย่างผมยกให้เมสซี่เทพสุด อยากทราบว่าคิดเห็นกันยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่