รบกวนขอเพลงช่วงในยุค 1995-2012 ที่ฮิตๆหน่อยครับ แบบได้กลิ่นอายของช่วงเวลานั้น

รบกวนขอเพลงช่วงในยุค 1995-2012 ที่ฮิตๆหน่อยครับ
ใครมีแปะลิ้งหรือจะบอกแค่ชื่อเพลงก็ได้ครับ
ช่วงนี้ผมชอบฟังเพลงช่วงเวลานั้นผมรู้สึกว่าเพลงช่วงนั้นเพราะมากครับ
ฟังได้ทุกแนวครับ ไทย สากล สตริง ลูกทุ่ง ได้หมดครับ ทั้ง RS GRAMMY
ได้หมดครับ

จะดีมากนะครับถ้าเป็นเพลงได้กลิ่นอายของช่วงเวลานั้น

เช่นเพลง ช่วยรับที ความทรงจำ อยากลืมว่าเป็นเพื่อนเธอ คนไม่มีแฟน ซ่าสั่นๆ ใจเกเร ไม่เป็นไร ปรากฏการณ์(เหนือธรรมชาติ)  จดหมายถึงพ่อ ฯลฯ

ประมาณนี้ครับ 
รบกวนด้วยครับบบ !!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่