ตามหาแหวนจากเรื่อง Queen for Seven day ค่ะ

สวัสดีค่ะ คือได้ดูซีรี่ย์เกาหลีเรื่อง Queen for seven days อะค่ะ คือมันสนุกมาก เศร้านิดๆ คือส่วนตัวชอบมินยองอยู่แล้ว แล้วในช่วง ep3หรือ4นี่แหละ ที่นางเอกให้แหวนกับพระเอกไปก่อนจะจากกัน คล้ายๆเป็นแหวนโบราณๆอะค่ะ คือเราชอบแหวนมากก ตามหาหนัก อยากได้ มีใครทราบไหมคะว่ามีขายที่ไหน ขอข้อมูลทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่