ตามหาผู้หญิงคนหนึ่งใน อ.แม่สอด จ.ตาก ครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆ เมื่อวันที่ 29 เม.ย.62 เวลาประมาณ 12.30 ผมและเพื่อนๆได้ไปกินกาแฟทีร้าน Chavee Cafe อ.แม่สอด จ.ตาก แล้วบังเอิญเจอผู้หญิงคนหนึ่ง เธอมากับเพื่อนอีกหนึ่งคน ผมเดินเข้าร้านมาครั้งเเรกที่เห็นเธอสะดุดตามากๆเลย เธอใส่เสื้อสีแดง กระโปรงสีดำ คล้ายๆพนักงานบริษัท ผมอยากรู้จักเธอมาก แต่ไม่กล้าเข้าไปคุยตอนนั้น เพราะเห็นเธอยุ่งๆคุยกับเพื่อนของเธออยู่ ถ้าใครรู้จักเธอ หรือเธอผ่านมาเห็น เราอยากบอกว่าเธอน่ารักมากเลยนะ เราอยากรู้จักเธอให้มากกว่าที่เราได้สบตากัน ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่