เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

พาวเวอร์แบงค์ Yoobao ถือว่ามีคุณภาพระดับไหนคะ

กำลังจะซื้อพาวเวอร์แบงค์ใหม่ เห็น Yoobao มีโปรลดราคาอยู่ น่าจะเป็นของแท้
แต่ไม่เคยใช้มาก่อน ถ้าเทียบกับ Eloop, Commy หรือ Remax ถือว่าคุณภาพเท่าๆกันมั้ยคะ
ขอความเห็นหน่อยค่ะ อยากได้แบตเยอะๆทิ้งไว้ชาร์ตในรถค่ะ ไม่ได้เน้นพกพาไปไหนมาก 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่