New vaspa 2017,2018,2019 มารีวิวหลังใช้งานกันหน่อยคับ

กระทู้คำถาม
 * * * * * * ผมสนใจจะออกเวสป้าและกำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่ * * * * * * เยี่ยม

พออ่านในทันทิปปีเก่าๆเห็นหลายกระทู้โพสถึงปัญหาของเวสป้าอยู๋หลายอย่างเลย เลยร็สึกกลัวๆอยู่

อยากทราบว่าเวสป้าปีใหม่ๆยังเจอกับปัญหาเก่าๆพวกนี้อยู่ไหมคับ หรือมีปัญหาอะไรใหม่ๆหรือป่าว

อีกอย่างเห็นว่าเซอวิสหนักอยู่ นี่หนักขนาดไหน55555 แล้วเราต้องเข้าเซอวิสกี่ครั้ง 

หรือใครมีอะไรจะแนะนำเม้นได้คับ รับฟังทุกความเห็น 

เห็นตัวใหม่ออกมารุ่น  sprint s 150 abs i-get ไม่รู้ว่าต่างกับ sprint ธรรมดาอย่างไง 

ปล.เล็ง sprint 150 abs i-get ไว้คับ
ปล.แต่เพื่อนเชียร์ gts เพราะบอกว่าผมตัวใหญ่จะได้ขับเหมาะ
 อีกนิดคับ เวสป้าสีขาว ปรกติเบาะเป็นสีดำหรือเเดง ทำไมเห็นบางคันดำ บางคันแดง คือถ้าออกศูนย์จะได้เบาะสีไรคับ?มึนตึ๊บ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่