โรง imax3d ไอคอนสยามเป็นยังไงครับ + วิธีเดินทางไปไอคอนสยาม

บอกก่อนว่าไม่เคยดูหนังในระบบ imax3d มาก่อนแล้ววางแผนเผื่อจะไปดู endgame คนเดียว  ต้องทำอะไรอื่นนอกจากซื้อตั๋วอีกมั้ย แบบพวกแว่น 3 มิติ ของที่ต้องซื้อเพิ่มอะไรเงี้ย กลัวไปถึงแล้วทำอะไรไม่ถูก ต้องเดินไปตรงไหน ซื้ออะไรต่อ หรือซื้อตั๋วเสร็จเดินเข้าโรงได้เลย

ปล. 1 แถมอีกเรื่องครับ ไม่เคยไปไอคอนสยามมาก่อน(เคยแต่ขับมอไซผ่าน) โรงหนังอยู่ส่วนไหน อยากรู้วิธีไป บ้านผมอยู่สุขสวัสดิ์ 26 ถ้าจะขับมอไซไปเองไปทางราษฎร์บูรณะจะมีที่จอดมั้ยครับ แถวๆนั้น เคยอ่านมาว่าที่จอดมอไซในห้างเหมือนไม่ค่อยต้อนรับคนขับมอไซมาเท่าไหร่ ไม่รู้จริงมั้ย ที่จอดก็น้อย หรือจะไปจอดใน รพ.ตากสิน  มีที่จอดตรงไหนจอดได้สัก 4 ชม บ้างครับ

ปล. 2 หรือจะไปดูที่สยามพารากอน เพราะว่าจอ imax ใหญ่สุด ถ้างั้นจะไปวิธีไหนสะดวกและประหยัดสุด มอไซ แท็กซี่ bts รถเมล์ 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่