ลุคเคจ ได้พลังมายังไง จากการกลายพันธุ์ หรือ ตัดต่อพันธุ์กรรมอ่ะครับ

หรือว่าทั้งสองอ่ะครับ
แคปได้พลังมาจาก ซุปเปอร์ โซลเยอร์ แข็งแรงได้เท่าที่มนุษย์จะแข็งแรงได้
แต่ลุคเคจ นี่เห็นว่าจะแข็งแรงว่ามนุษย์แล้วนะครับ 
ผมเห็นว่า ลุคเคจ มีพละกำลังน่าจะเหนือกว่าแคปอยู่นะ 
ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจไรเท่าไหร่ อยากถามก็โพสเลย 555+ และถามตอนที่ยังไม่ได้นอนมา เกือบๆ จะ 1 วัน ครึ่งได้แล้ว
ก็จะเบลอๆหน่อย ถ้าผมจำไม่ผิด มันได้ยีน มาจากสัตว์อะไรสักอย่างในนํ้าอ่ะ จำไม่ได้ หรือผมมั่ว 55+
ให้คำตอบผมที ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่