ทหารรับหมาจริงไหม ทำยังไงก็น้องมาดีไม่อยากเอาไปปล่อย

เราเคยเก็บหมาน้อยมาเลี้ยง2ตัว ตอนนี้มันโตแล้ว เรารักมันมาก แต่ดันมีเรื่องโชคร้ายเกี่ยวกับบ้านที่เราอยู่ เจ้าของที่เขามาไล่ครอบครัวเราที่เราอยู่
ตอนนี้เราอยู่ห้องเช่าแล้วเราเอามันมาอยู่มันเห่ารบกวนคนอื่นที่นอน เขาก็ด่าเราด่าหมาเรา เราจะทำยังไงดีคะ เราไม่อยากเอาพวกมันไปปล่อยรักมันมาก
ตอนนี้ทำอะไรไม่ถูกเลย เขาบอกว่าทหารรับจริงไหมคะ อยู่กับทหารยังช่วยชาติช่วยอะไรได้ดีกว่าเอามันอยู่ที่อื่น😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่