ก่อนประจำเดือนมา ผู้หญิงอ่อนไหวง่าย ใจบาง จริงหรอครับ ???

คือไม่ได้โดนเหวี่ยงนะครับ

รู้จัก ผญ คนนึง ไม่กี่วันเอง

ประมาณผมเข้าไปจีบเขา

จีบเขา ทำดี เอาอกเอาใจเขา แบบคนจีบกัน

อยู่ดีๆ ร้องไห้ เธอบอกนะ อย่ามาทำแบบนี้ ปจด. จะมายิ่งหวั่นไหวๆ ใจบางๆอยู่

ผลตอบรับก็เกินคาด เธอปลื้มเรามาก มาทางเราสุดๆ เหมือนสนิทกันมานาน

หลังจากนี้ก็เงียบหายไป ปกติ งงจริงๆ

คืออยากทราบเพราะ ปจด. มีส่วนแค่ไหน
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
เรื่องปกติค่ะ ยิ่งใครเป็น pms ด้วยยิ่งแย่เลย ปวดหัว ปวดตัว เจ็บนั่นเจ็บนี่ ช่วงก่อนปจด.จะมาอย่าแหย่ดีกว่าค่ะ (บางคน) หัวร้อนง่ายมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่