การสอบเข้าเรียนต่อราชมงคลพระนคร

สวัสดีครับ พอดีผมกำลังจะสอบเข้าราชมงคลพระนคร แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ภาคเสาร์อาทิตย์ หลักสูตรเทียบโอน อยากสอบถามรุ่นพี่ที่เคยเรียนแผนกนี้ ว่า สอบเข้าทางมหาลัย ออกข้อสอบเรื่องอะไรบ้างครับ พอดีผมอยากเรียนที่นี่มากๆเลยอยากได้คำแนะนำจากพี่ๆที่เรียนราชมงคลพระนครครับผม ช่วยตอบช่วยแนะนำหน่อยนะครับ เพราะผมไม่รู้จักใครเลย ขอบคุณมากๆครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่