โทริโกะจะมีต่อมั้ยครับ ;w;

ส่วนตัวผมชอบ อนิเมะแนวทำอาหารอยุ่แล้วซึ่ง ระหว่าง โทริโกะ กะ โซมะ ผมชอบโทริโกะมากว่า  ถึงโซมะ มักจะอ้างเรื่องจริงจากชีวิตประจำวัน เทคนิคต่างๆ ก้มัก นำไปใช้จริงได้ แต่โทริโกะเนี้ยมันเน้นคำว่า มิตรภาพ มากว่า และ การจินตนาการ ของ ผู้เขียนในการคิดวัตถุดิบต่างๆ ซึ่งผมชอบมากๆ และผมพึ่งมาดู โทริโกะ จริงๆจังๆ เมื่อไม่นานนี้ จนผมไปดู แอบสปอยว่า มีถึงตอน 396ตอนเองมั้งเป็นเวอร์ชั่น อนิเมะ147ตอน  ซึ่งผมรุ้เนี้ยก้แอบ เสียใจอยุ่ว่า ทำไมมันจบไวจัง มันต่อได้เหมือน วันพีชเลย จนคิดว่า ผมไม่น่ามาดูอ่ะ พอรุ้แค่ว่า มันจบไวแบบตัดจบ  แถมตอนจบ ยังเหมือนมีเรื่องในเขียนต่อ เลยตงิดใจมากๆและส่วนตัวผม ผมชอบแนวYอยุ่แล้ว  จนผมคิดวว่าทำไม โคมะสึ ไม่แต่งงานกะโทริโกะเลยวะ555  ถ้ามีข้อมุลข่าวสารเกี่ยวกับโทริโกะ ก้บอกผมด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่