silversand เกาะเสม็ด ยังน่าไปอยู่มั้ยครับ

หมายถึงตัวผับน่ะครับ รีสอร์ทนี่วันที่จะเข้าพักเต็มแล้ว 55+
กระทู้รีวิวล่าสุดก้2-3ีโน่นเลย ไม่รู้ตอนนี้เป้นยังไงบ้าง ยังน่าไปอยู่มั้ย
แล้วถ้าจะไป พักหาดทรายแก้วไกลจากกันมากมั้ยครับ ดุแผนที่แล้วมันติดกัน แต่ไม่รุ้ของจริงเป้นยังไง ถุ้าอยากไปควรต้องพักอ่าวไผ่มั้ย
รบกวนด้วยครับ

ขอความกรุณ่าแนะนำทริปดำน้ำให้ด้วยก็จะดีมากเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่