ตามหาคนที่แสดงMV ในเพลง baby's on fire ของ die antwoord

มีใครชอบฟังเพลงของวง die antwoord หรือติดตามวงนี้มากพอสมควรไหมคะ คือเราอยากจะถามว่าผู้ชายในMVเพลง baby's on fire ที่ขี่มอเตอร์ไซต์มาหาโยแลนดี้ แล้วก็สูบบุหรี่ที่เป็นปืนในห้องเป็นใคร เราลองหาแล้ว รู้แต่ว่าชื่อในวงการคือ JP ใครพอจะรู้ชื่อจริงหรือIG ทวิตเตอร์เขาบ้างไหมคะ เรามีลิงค์รูปแปะ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ เราหามา3ปีแล้ว5555555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่