เต๋อ ฉันทวิช หล่อระดับพระเอกเหรอครับ

ส่วนตัวอะครับ หน้าตัวประกอบมากกว่าอะ
,
แต่ก็นะเค้าก็คงเก่งไม่ใช่แค่ที่หน้าตาครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 51
😊อันนี้ก็แล้วแต่คนมองนะคะ สวยตัวเราว่า เต๋อหล่อไหม🤨 ตอบว่าเต๋อไม่ได้หล่ออะไร แต่เค้าแสดงแล้วออกมาดูดี มี เสน่ห์ จริงแล้วพระเอกไม่ต้องหล่อหรือดูดีอะไรก็ได้ ดูที่ความสามารถเค้าดีกว่าค่ะ ทุกอาชีพ ก็คงต้องดูที่👉ความสามารถ👈 อาชีพนักแสดงก็เช่นกัน มีความสามารถ แสดงแล้ว มีคนสนใจ มีแรงดึงดูด มีเสน่ห์ คนติดตาม เค้าก็น่าจะเพียงพอ คนที่หล่อความสามารถไม่ถึงแสดงออกมาได้ไม่ดี ก็ไม่เหมาะสมกับบทพระเอกถูกไหมคะ อีกอย่างพระเอกหลายๆเรื่องทั้งไทยและต่างประเทศก็มีทั้งหล่อและไม่หล่อด้วยกันทั้งนั้น จบค่ะ 🤣🤣
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
แสดงแต่บมเดิมๆคาแร็คเตอร์เดิมๆ มีเสน่ห์ตรงไหน
ความคิดเห็นที่ 27
มายืนยันอีกเสียงว่าพี่เต๋อตัวจริงหล่อมาก มีเสน่ห์ด้วย ตัวสูง คิ้วเข้ม จมูกโด่ง และเจอหลายครั้งมาก ยังแปลกใจที่ทำไมออกกล้องแล้วไม่ค่อยดีเท่าไร คนก็เลยมองว่าไม่เหมาะสมกับพระเอก ที่จริงพี่เต๋อเล่นบทดราม่าได้ดีนะ แต่คนจะจำภาพที่เวลาตลกๆเกรียนๆมากกว่า เหมือนพี่บอย กรณ์อ่ะ พอเวลาเล่นบทดราม่าๆคนก็จะจำภาพว่าเคยเกรียนมาก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่