รบกวนช่วยสปอยล์ SAO เล่ม21 ให้ทีค่ะ

ใครอ่านSAOเล่ม21มาแล้วช่วยสปอยล์ สรุป หรือเล่าเล่ม21ให้21ให้เราฟังได้มั้ยคะ

เราหาอ่านได้แต่Prologueค่ะ._. แล้วก็หาสปอยล์ได้นิดหน่อย คนที่อ่านแล้วหาอ่านได้จากไหนเหรอคะ ของญี่ปุ่นหรือเปล่าคะ เราอ่านญุ่นไม่ออกค่ะ-- มีแหล่งอ่านที่เป็นภาษาอังกฤษมั้ยคะ ขอแหล่งอ่านทีค่ะ 0^0

ขอบคุณค่ะ และจะขอบคุณมากๆเลยค่ะถ้าทั้งสปอยล์ สรุป เล่า พร้อมแหล่งอ่านค่ะ5555 🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️😄
เรารู้แค่นิดหน่อย เช่น [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่