[สอบถามความเห็น]สวนสยามกับดรีมเวิลด์ที่ไหนน่าไปกว่าคะ

เน้นเครื่องเล่นค่ะ ชอบเครื่องเล่นที่ตื่นเต้นหวาดเสียว โดยส่วนตัวเคยไปทั้ง 2 ที่ค่ะ แต่ก็หลายปีมาแล้ว ไม่ค่อยเจอเครื่องเล่นหวาดเสียวเท่าไหร่ ตอนนี้มีเครื่องเล่นอะไรใหม่ๆไหมคะ แล้วสำหรับเพื่อนๆสมาชิกชอบที่ไหนมากกว่ากันคะ รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยค่ะเพี้ยนเพลีย

แสดงความคิดเห็น