ถามผู้รู้หน่อยครับ วิธีแก้ youtube โฆษณาเด้งเอง เปิด เต็มจอไม่ได้

กระทู้คำถาม
ถามผู้รู้หน่อยครับ วิธีแก้ youtube โฆษณาเด้งเอง เปิด เต็มจอไม่ได้ ละ วิธีปิดตรงช่องค้นหาอ่ะครับ  
คือ google chome มันปกติครับแต่สำหรับ Youtube ที่เปิด โดย google chome นั้นมันเวลาคลิ๊กอะไร มันก็จะเด้งหน้าใหม่ พวกโฆษณาเว็บพนัน อะไรต่างๆครับ แล้ว เวลาดูคลิปอะไรต่างๆ เวลาเปิดเต็มจอแล้ว มันเป็นหน้าต่างสีขาวครับ อยากทราบว่าต้องแก้ไขยังไง 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่