รบกวนถามเพื่อนชาว K-Pop หน่อยนะครับว่าMvเพลงWoWของวง Btob สมาชิกคนนี้ได้ร้องเพลงร่วมกันกับคนในวงรึป่าวครับ

ตามหัวข้อเลยนะครับผม คือผมเห็นว่าเป็นคนที่สยบนางเอกมิวสิคเพราะหล่อที่สุดรึป่าวก็ไม่รู้แต่จริงๆแล้ว ก็หล่อกันหมดทุกคนเลยในวงนี้
แล้วดูเหมือนผมเองจะตกไปกับวง BTOB ไปซะแล้วด้วยครับ รบกวนใครพอจะทราบบ้างช่วยบอกให้ผมได้รู้หน่อยนะครับผมขอบคุณมากเลยนะครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่