อินกิจะนับคะแนนสัปดาห์ไหนของบังทัน???

ในกรณีที่ดิสแพทได้โทรไปถามทางอินกิเกี่ยวกับอันดับชาร์ตเพลงในรายการเราข้องใจกับประโยคที่ทางอินกิตอบดิสแพทกลับมาว่า
S : มันมีส่วนที่ไม่ตรงกับเงื่อนไขและช่วงเวลาในการคำนวณอันดับบนชาร์ตจึงได้ตัดสินว่าจะนำไปคำนวณชาร์ตในสัปดาห์ต่อไปแทน
         ซึ่งประโยคที่ว่า”จะนำไปคำนวณชาร์ตในสัปดาห์ต่อไปแทน”ในที่นี้คือจะนับคะแนนจากสัปดาห์ไหนเหรอคะ??? สัปดาห์ที่มีการนับคะแนนในวันที่ 8 เมษายน - 15 เมษายน หรือ วันที่ 15 เมษายน - 22 เมษายน ถ้าเกิดนับคะแนนสัปดาห์วันที่ 8-15 เมษายน แล้วคะแนนออนแอร์ของวันอาทิตย์ที่ 21 เมย.จะถูกนับด้วยมั้ย แต่ถ้าเป็นการนับคะแนนของวันที่ 15-22 เมษายนแทนจะกลับกลายเป็นว่าคะแนนในส่วนของวันที่8-15 เมษายนจะหายไปแทน
          ที่เราตั้งกระทู้ไม่ได้กล่าวถึงใครเลยนะคะมันเป็นสิ่งที่เราสงสัยและพูดถึงอินกิโดนตรงเพราะฉะนั้นอย่าได้กล่าวถึงใครในกระทู้ที่เราตั้งด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview