ที่พักต่ำกว่า 3,000 แถวจุฬามีไหม?

สวัสดีค่ะ🙏🙏🙏
อย่างที่ถามเลยค่ะ คือเพิ่งสอบติดจุฬา คณะครุศาสตร์ สาขาศิลปะศึกษาค่ะ คือทางบ้านฐานะข้อนข้างลำบากค่ะ เลยจะมาสอบถามในนี้หน่อยค่ะ ว่าพอจะมีไหม หรือลืมไปได้เลยกับราคาห้องเช่า ไม่เกิน 3,000 อ่ะค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะคะ (มีใครอยากติดต่อรูมเมทถามได้นะคะจะได้เช่าห้องที่ราคาไม่ต้องถูกมากและหาง่ายขึ้นค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่