ตาบอดสีสามารถเป็นสจ๊วตได้มั้ยครับ

คือผมตรวจพวกแผ่นตัวเลขแล้วไม่ผ่าน คือผมควรทำยังไงต่ออ่ะคับ คือผมสามารถแยกไฟ แดง เขียว เหลืองได้ ผมสามารถไปดูกฏเกณฑ์การตรวจของสายการบินได้ที่บ้างอ่ะคับ แล้วมีคนที่ตาบอดสีแล้วเป็นสจ๊วตบ้างมั่ยอ่ะคับ หรือว่าผมควรจะยังไง
แล้วก็ คนที่เป็นสจ๊วตตอนทำงานนี่เค้าต้องแบฝยกสีพวกสัญลักษณ์ สีเยอะมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่