เที่ยวยุโรปแถบ benelux แต่อยากไปอีกสัก1ประเทศ ประเทศไหนดีครับ

ตามหัวข้อเลยครับ คือแพลนว่าจะไปสัก2อาทิตย์(ลักเซมเบิร์ก เบลเยี่ยม เนเธอร์แลนด์)แต่แพลนดูแล้วเวลาเหลือ3-4วันเลยครับ แต่เคยไปแถบฝรั่งเศสและเยอรมันแล้ว เลยอยากไปประเทศอื่นที่ไม่ใช่2ประเทศนี้ ถ้าไปเดนมาร์กนี่จะลำบากเกินไปไหมครับ หรือมีประเทศไหนแนะนำบ้างครับ โดยคาดว่าน่าจะออกจากอัมสเตอร์ดัม

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่