หาชื่อหนัง

กระทู้คำถาม
เป็นหนังฝรั่งครับ เรื่องราวที่ผมพอจำได้คือว่า เป็นกลุ่มเพื่อนๆกลุ่มนึง ที่กวนตีน ประมาณว่าในเมืองหน้าจะมีปีศาจหรืออะไรในเมืองซักอย่างเป็นหนังแนวกวนตีนครับ แล้วก็มีเพื่อนคนนึงแยกตัวออกไป ไปตั้งแก๊งค์ใหม่ในเมืองที่มีปีศาจครับ พอเวลาผ่านมาซักพัก เพื่อนคนที่แยกตัวออกไปก็เจอเพื่อนเก่าครับแล้วเขาก็ต่อสู้กัน แล้วมันมีปีศาจออกมาครับ ทีนี้เพื่อนกลุ่มคนดีก็โดนปีศาจโจมตี แล้วมีคนนึงเข้ามาเสียสละให้ปีศาจโจมตีเขา หลังจากนั้นก็มีแสงสว่างส่องมาจากฟ้าแล้วดูดเขาขึ้นไปครับ ตอนจบของหนัง พวกเขาไปปาร์ตี้กันบนสวรรค์ครับแล้วก็จบเลย  ผมพยายามหาตั้งแต่ ผมอายุ 7ปี จนตอนนี้17แล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่