Vivo V9

กระทู้คำถาม
มีใครพอให้ข้อมูลได้บางไหมคะ. คือใช้v9 มาระขึ้นให้อัพเดทระบบอะคะระพออัพ. อยู่ดีๆเน็ตก็เล่นไม่ได้เลยค่ะ. ม่ทราบว่าจะเกี่ยวกับตัวเครื่องไหมคือเราใช้. ดีแทค. คะ. แต่ก่อนเน็ตดีมากเลยพออัพเดทเครื่องเสร็จเน็ตเล่นไม่ได้เปิดเน็ตจะขึ้นเป็นH+  เราโทรหาศูนย์ดีแทคบ่อยมากเข้าก็แก้ให้นะคะแต่ก็เล่นได้ไม่นานก็กับมาเป็นอีก. ระก็รีเซ็ทสัญญาณของดีแทคหลายรอบมาก. ก็ยังไม่ได้
เราเลยรองเอาซิมเรามาใส่เครื่องแม่. แต่แม่เล่นเน็ตได้ไวมากด้วยค่ะ. งงมาก. มีใครพอช่วยได้บ้างไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่