มีท่านใดอ่าน เลือดข้นคนจางฉบับหนังสือ ยังครับ...ขอสอบถามและชวนคุยครับ

มีท่านใดอ่านเลือดข้นคนจางฉบับหนังสือยังครับ
ชอบไหมครับ มีความเห็นอย่างไรครับ

คือผมอ่านแล้ว แต่มีรูปประกอบบทบทหนึ่งที่ตีความไม่ออกครับ

ทุกบทจะเป็นเนื้อเรื่องที่ตัวละครแต่ละตัวพูด แบบบทก๋วยเตี๋ยวก็เตี๋ยวพูด
รูปบทนี้เป็นชามข้าว ก็เข้าใจได้

หรือบทฉี บทเหม่เหม เป็นรูปกีตาร์ รูปบ่วงรัดคอ ก็เข้าใจ

แต่พอถึงบทประเสริฐ เป็นรูปนี้ ผมดูอยู่วันนึงแล้วยังตีความไม่ออกเลยครับ

ไม่ทราบว่าท่านใดพอตีความรูปนี้ได้ไหมครับ

ผมดูเลือดข้นคนจางตอนเป็นละครแล้วชอบมาก
เลยซื้อหนังสือเล่มนี้มาอ่าน ก็ชอบครับ
แต่การดำเนินเรื่องอาจต่างกันเช่น
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่