《 + : + ♘♞FORZA JUVE♘♞ + : + 》 เชียร์สด ยูเวนตุส vs ฟิออเรนติน่า @Serie A No.33

สวัสดีค่ะ สาวกเบียงโคเนรี่ทุกท่าน
อันยอง

วันนี้เป็นเกมส์ที่ 33 แล้ว ม้าลายเราเปิดบ้านต้อนรับม่วงมหากาฬ ฟิออเรนติน่า มาลุ้นกันค่ะว่าเราจะฉลองสคูเด็ตโต้กันวันนี้ในบ้านเราเลยรึเปล่า ><

Line-up 11 ผู้เล่นตัวจริงและสำรองของพ่อกรี้ ⚪️⚫️
ใครว่างก็เข้ามาดิ๊บ & คูล ด้วยกันได้นะคะ >.<
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่