เรียนบริหาร ม.ธุรกิจ ม.รังสิต หรือม.กรุงเทพ ดี

อยากเข้าคณะบริหารธุรกิจค่ะ แต่ไม่น่าติตรัฐเลยเลือกม. เอกชนไว้ เลยอยากทราบข้อมูลเพิ่มเติม ว่ามหาลัยไหนบริหารเด่นกว่ากันน่ะค่ะ  ต่างกันมากมั้ยเพราะเท่าที่ดูข้อมูลมาเหมือนจะไม่ต่างกันมากเท่าไหร่ จบมาเปอร์เซ็นต์การรับทำงานที่ไหนดูมีมากกว่า  ถ้าถามอะไรที่ดูไม่ดีต้องขออภัยด้วยนะคะ.             อยากทราบข้อมูลเพิ่มเติมจริงๆ ถ้ารุ่นพี่ที่เรียนที่ไหน หรือหาข้อมูลมามากๆแล้ว ขอคำแนะนำหน่อยนะคะหรือจะแนะนำเพิ่มนอกจากมหาลัยที่กล่าวมาก็ได้ค่ะรับฟังคำแนะนำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่