ช่วยทำนายฝันให้หน่อยค่ะ ฝันเห็นโลงศพค่ะ ได้ไปเคาะโรงบอกกล่าวด้วยค่ะ ในโลงมีศพด้วย

เมื่อคืน คือวันที่ 18/4/62 เราฝันว่าเราได้ไปงานศพพี่คนนึง คนที่เราเคยทำงานร่วมกัน ปัจจุบันเราลาออกจากที่ทำงานนั้นแล้ว บอกก่อนเลยว่าเรากะพี่เค้าไม่ได้สนิทกัน แค่เพื่อนร่วมงานค่ะ
เมื่อคืนเราฝันว่าแกตาย เราจึงไปงานศพแก พอไปถึงเราก็เศร้าไปตามเรื่องนะ ก็คนเคยร่วมงานกัน เพื่อนที่มางานก็พากันไปเคาะโลงบอกกล่าวแก ทีนี้แฟนเราเลยบอกให้เราไปเคาะ เราก็เคาะ(กล้าๆกลัวค่ะ ในฝันเราไม่อยากเดินไปเคาะเลย แต่แฟนเราบังคับ) เราก็พูดพี่.... หนูมาส่งพี่ละนะ หนูมาแล้ว อะโหสิกรรมอะไรก็พูดไปตามเรื่องค่ะ จากนั้นมันก็ตัดไปที่อื่น และเราก็รู้สึกตัวตื่นค่ะ
ที่เราติดใจคือ ทำไมเราไปฝันถึงพี่เค้า ทำไมเราฝันแบบนี้ ใันว่าแกตาย ซึ่งแกออกจากที่ทำงานตรงนั้นก่อนเราค่ะ เราออกทีหลังแก ก็ไม่ได้ติดต่อกันเลยหลังจากที่แกลาออก
แล้วเราจะประสบพบเจออะไรมั้ยค่ะ
โดยส่วนตัวเราเป็นคนกลัวความฝัน ฝันร้าย แต่เราไม่เคยติดใจฝัน แม้จะฝันร้านน่ากลัว ฝันเห็นผีก็แล้วแต่ แค่กลัว ณ ตอนนั้น แล้วก็ผ่านไป แต่ฝันนี้เราติดใจค่ะ
ตีหวยให้ด้วยก็ดีค่ะ เราชอบเล่น!! 😂😂😂

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่