คุยแชทกับหนุ่มปาเลสไตน์ มา10เดือน

อีก1ดือน...นับจากวันนี้เขาจะมาประเทศไทย..เขาบอกจะมาแต่งงานกับดิฉัน.แล้วจะซื้อบ้านอยุ่ที่เมืองไทย..เขาบอกว่าเขาจะทิ้งงาน..และประเทศของเขา..จะมาอยู่กับดิฉันที่มืองไทย..คือเราไม่รุ้จักนิสัยกันเลย..ได้แต่คุยผ่านแชท..ก้คือเห้นความเป้นอยุ่..ผ่านทางเฟสบุ๊ค..สรุปแล้ว...ขอถามแบบไม่รุ้เลยนะคะ
เขาจะอยุ่ในประเทศไทยตลอดไป..ได้หรือไม่
ดิฉันหาเรื่องใส่ตัวไหมคะ..เขาค่อนข้างมีฐานะมาก..ดิฉันก้เป็นแม่หม้าย..หย่ามา6 ปีแล้ว..ลูกก็โตกันหมดแล้ว..ดิฉันอายุ41ปี..ส่วนเขา  อายุ45ปี..มีความเป้นไปได้ไหมคะ..ที่จะได้ใช้ชีวิตร่วมกันที่ประเทศไทย..ตอนนี้เอกสารเดินทาง..ของเขาพร้อมหมดแล้ว..ขอรบกวนผู้รุ้.
ช่วย..แนะนำด้วยนะคะ..ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview