สอบถามเรื่องโทรศัพท์ซัมซุงค่ะ j8

คือโทรศัพท์หนูรุ่น j8ตกน้ำ แต่ตกแป๊บเดียวนะคะแล้วก็รีบเอาขึ้นมา แต่ใช้ได้สักพักก็จอดับแต่เครื่องสั่นอยู่ค่ะ เวลาข้อความเข้า ก็เลยเอาไปให้ร้านใกล้ๆดูให้ เขาบอกจอเสียต้องเปลี่ยนจอ ตอนแรกเขาบอป 2500 พอเปลี่ยนจริงๆ 3500 เขาเปลี่ยนโดยไม่สอบถามเราก่อน แล้วก็ทำจอเก่าเราแตกยับมาก ก็เลยยอมจ่ายไป เพราะไม่อยากมีปัญหา อีกอย่างเราเป็นเด็กด้วย มันก็ใช้ได้ปกติ พอถึงห้องสัก 2-4ชม. จอก็ดับอีกค่ะแต่เครื่องไม่ดับ ควรทำยังไงดีอ่ะคะ กำลังเรียนแล้วการเงินทางบ้านก็ไม่ได้ดีขนาดนั้น เป็นเด็กต่างจังหวัด มาทำงานที่กทม.ช่วงปิดเทอมค่ะ จะไม่ให้ใช้เลยก็ไม่ได้ ช่วยหนูด้วยยยย ไม่รู้จะทำยังไงแล้วจริงๆค่ะ 😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่