เครดิตการเข้าทำงานเมื่อเรียนจบวิศวกรรมไฟฟ้าหลักสูตร ป.ตรี ระหว่าง เกษตรบางเขน ลาดกระบัง(สจล) บางมด(มจธ)

ผมอยากทราบเครดิตการเข้าทำงานเมื่อเรียนจบวิศวกรรมไฟฟ้าหลักสูตร ป.ตรี ระหว่าง เกษตรบางเขน ลาดกระบัง(สจล) บางมด(มจธ)

ตัวผมนั้นสนใจที่จะเข้าศึกษาในคณะวิศวกรรมไฟฟ้าในปีการศึกษาหน้า ซึ่งตัวผมนั้นติดรอบโควต้าวิศวกรรมไฟฟ้าของ ม.เกษตร บางเขน แล้ว แต่ลังเลว่าควรจะสละสิทธ์ไปเสี่ยงในรอบแอดมิดชั่นหรือไม่เนื่องจากว่าถ้าไปรอแอดมิดชั่นนั้นก็มีลุ้นจะได้ของ ลาดกระบัง และ บางมดด้วย จึงอยากรู้ในเรื่องของเครดิตการทำงานของวิศวะไฟฟ้า เพื่อใช้ในการตัดสินใจขรั่บ 

ปล.ถ้าเรียงเป็นอันดับให้และบอกเหตุผลด้วจะขอบคุณมากๆนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่