The Witcher 3 : ถ้าเราเลือกไม่ให้ triss ไปกับเรือ แล้วพอไปถึงภารกิจ yen จะได้ฉาก romance มั๊ยครับ

คือ ผมเล่นเควส now or never จบแล้ว เลือกไม่ให้ triss ไป
แต่ยังไม่ทำภารกิจไปเมืองต่อไปที่ไปหา yen 
อยากรู้ว่า ถ้าทำภารกิจ yen จะได้ฉาก romance มั๊ย
แล้วเรื่องบทสรุปความรักนี้มีอะไรยังไงบ้างอะครับ
สปอยล์ได้เลยนะครับ ผมไม่วีเรียส 555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่