สั่งฟิกเกอร์จาก ตปท. ส่งแบบไหนถึงจะดีคะ

คือพอดีจะสั่ง ฟิกเกอร์ จากเว็ป ตปท. เเล้วเห็นมีส่งหลายแบบคือส่งแบบไหนถึงจะดีหรอคะพอดีเรากะจะส่งแบบ ธรรมดา (sal small packet registerde) แต่เรากลัวว่าเขาจะไม่มีการเเพ็กบับเบิ้ลให้กลับจะเอาแค่กล่องใส่ในกล่องอีกทีเฉยๆ คือพอดีเราเก็บกล่องด้วยหน่ะค่ะกลัวว่ากล่องจะชำรุด หรือควรส่งแบบไหนต่างกันยังไงช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่