เเอบชอบญาติตัวเองผิดมั้ย?รักเขาข้างเดียว

สวัสดีคะเราเเอบชอบญาติตัวเองที่เป็นหนุ่ม  เราเเอบชอบเขาตั้งเเต่ประถมเเต่ไม่กล้าบอกเขาค่อยติดตามไอจีสตอรี่เราอยู่เสมอเเละเราก็จะคอยดูสตอรี่เขาเเต่เขาลงไอจีสตอรี่ว่าคุยไลน์กับหญิงรุ่นเดียวกันเเทบจะทุกวันเราจะทำยังไงดีคะเพื่อไม่ให้รักเขาข้างเดียวเราไม่กล้าบอกความรู้สึกนี้ว่าเเอบชอบเขาเรารู้จักพาอเเม่ของเขาเราเเอบชอบอยากบอกเเต่ไม่กล้ากลัวว่าถ้าไม่ชอบตะมองหน้ากันไม่ติด  เรารักเขาข้างเดียวเรารู้สึกสายในการที่ไม่กล้าบอกรักเเละเขามักจะโพสเกี่ยวกับโทษตัวเองในรื่องต่างๆๆเราไม่รู้ว่าควารทำยังไงถ้าบอกไปเเล้วคนอื่นในครอบครัวเเละญาติจะรับได้มั้ยเราทำอะไรไม่ถูกขอคำปรึษาหน่อยคะอยากจะระบายเพราะเวลาเจอหน้าเขาเราจะรู้สึกดีเเละเราตอนเด็กๆๆเราโดนล้อว่าอ้วนเเต่ตอนนี้ไม่ได้อ้วนเเล้วนะพอโตเราเจอเขาเรามักหลบหน้าเราจะทำยังไงดีคะอยากจะร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เฮ้ย ญาติกันนะน้อง พ่อแม่รู้ตีตายเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่