ลัคนาราศีสิงห์หลายหมอดูว่าจะดี เฮง รับเงิน แต่ทำไมเราเสียแต่เงิน โดนโกง ต้องแก้ยังไง

เราเกิดวันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2526 (แก้ไข) เวลา 20.00 น. 
ปีกุน เดือนอ้าย ตามวันที่เป็นราศีธนู ตรวจเวลาตกฟากเป็นลัคนาสิงห์
เราก็ชอบดูดวง ดูหมอ อ่านคำทำนายตามเว็บ
ทั้งธนู และสิงห์ คือ งานดี เงินเด่น 
แต่ตอนนี้ทุกข์เพราะโดนโกง คือ จะมีวิธีแก้อย่างไรบ้าง
พยายามสวดมนต์ บริจาค ช่วยเหลือคนและสัตว์
แต่ยังไม่ดีขึ้น จะผ่านพ้นไปได้ด้วยวิธีไหน 
รบกวนผู้รู้ ครู อาจารย์ แนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่